LNG BOG Compressor
Piston compressorwani nau'i ne na motsi na piston don yin matsin lamba na iskar gas da kuma isar da iskar gas galibi ya ƙunshi ɗakin aiki, sassan watsawa, sassan jiki da ƙarin sassa.Ana amfani da ɗakin aiki kai tsaye don damfara gas, piston yana motsa shi ta sandar piston a cikin Silinda don yin motsi, ƙarar ɗakin aiki a bangarorin biyu na piston yana canzawa bi da bi, ƙarar yana raguwa a gefe ɗaya na gas saboda karuwar matsin lamba ta hanyar fitar da bawul, ƙarar yana ƙaruwa a gefe ɗaya saboda rage yawan iska ta hanyar bawul don ɗaukar iskar gas.
Muna da kwampreso gas iri-iri, irin su na'urar kwampreso ta Hydrogen, Compressor Nitrogen, Natrual gas compressor, Biogas compressor, Amonia compressor, LPG compressor, CNG compressor, Mix gas compressor da sauransu.
Bayanin samfur
LNG-BOG Compressor
Duk biranen suna gina tashoshin LNG.Gas mai walƙiya wanda aka canza daga kayan ajiya na LNG, wato BOG gas, ana iya amfani da shi don yin cikakken amfani da wannan ɓangaren iskar.Ana iya matsar da iskar BOG zuwa wani matsa lamba ta hanyar kwampreso sannan a ba da shi kai tsaye zuwa cibiyar sadarwar bututun birni.An danna zuwa 250kg kuma an kai shi tashar CNG don amfani.
Samfura | Matsakaici | Yawo (Nm3/h) | Matsin lamba (MPaG) | Matsin lamba (MPaG) |
ZW-4/0.5-5 | BOG | 300 | 0.05 | 0.5 |
ZW-4.0/(1-5)-6 | BOG | 400-1200 | 0.1 ~ 0.5 | 0.6 |
ZW-0.32/(2-6)-10 | BOG | 50-110 | 0.2 ~ 0.6 | 1.0 |
ZW-0.32/(3-5)-40 | BOG | 60-100 | 0.3 ~ 0.5 | 4.0 |
ZW-0.55/6-250 | BOG | 200 | 0.6 | 25.0 |
DW-12/2 | BOG | 600 | Na al'ada | 0.2 |
ZW-6/ (2-6) -7 | BOG | 900-2000 | 0.2 ~ 0.6 | 0.7 |
VW-14/ (1-3)-4 | BOG | 1400-2900 | 0.1 ~ 0.3 | 0.4 |
ZW-4/ (1-6)-7 | BOG | 400-1400 | 0.1 ~ 0.6 | 0.7 |
ZW-4/ (1.5-6)-8 | BOG | 500-1400 | 0.15 ~ 0.6 | 0.8 |
ZW-2.5/(0.5-4)-(3.5-7) | BOG | 190-640 | 0.05 ~ 0.4 | 0.35 ~ 0.7 |
ZW-0.45/(10-40)-40 | BOG | 250-950 | 1.0 ~ 4.0 | 4.0 |
ZW-0.4/6-10 | BOG | 140 | 0.6 | 1.0 |
Akwai na musamman
Nunin hoto
Nunin ƙarfin kamfani
Bayan Sabis na Talla
1. Amsa mai sauri a cikin sa'o'i 2 zuwa 8, tare da ƙimar amsawa fiye da 98%;
2. Sabis na tarho na awanni 24, don Allah jin daɗin tuntuɓar mu;
3. An ba da garantin dukkan na'ura na tsawon shekara guda (ban da bututun mai da abubuwan ɗan adam);
4. Samar da sabis na shawarwari don rayuwar sabis na dukan na'ura, da kuma samar da goyon bayan fasaha na 24-hour ta hanyar imel;
5. Shigarwa da ƙaddamarwa a kan yanar gizo ta hanyar kwararrun kwararrunmu.
FAQ
1.Yaya ake samun saurin zance na kwampreso gas?
1. Yawan kwarara: _______Nm3/h
2.Gas Media : ______ Hydrogen ko Natural Gas ko Oxygen ko wani gas
3.Matsi mai shiga: ___bar(g)
4.Zazzabi mai shigowa:_____ºC
5.Matsi mai fita:____bar(g)
6.Zazzabi mai fita:____ºC
7. Wurin shigarwa: _____ na ciki ko waje
8.Location zazzabi: ____º
9.Kayan wutar lantarki: _V/ _Hz/ _3Ph
Hanyar 10.Cooling don gas: sanyaya iska ko sanyaya ruwa
2. Yaya tsawon lokacin bayarwa?
Lokacin bayarwa yana kusa da kwanaki 30-90.
3.What game da ƙarfin lantarki na samfurori?Za a iya keɓance su?
Ee, ana iya daidaita wutar lantarki bisa ga binciken ku.
4.Za ku iya karɓar umarni na OEM?
Ee, ana maraba da odar OEM sosai.
5.Za ku samar da wasu sassa na inji?
Ee, za mu .