• bangara 8

Babban Laifi Da Hanyoyin Gyaran Matsalolin Hydrogen Compressor

A'A.

Al'amarin gazawa

Dalilan Bincike

Hanyar cirewa

1

Wani matakin matsin lamba

1. Bawul ɗin ci na mataki na gaba ko bututun shaye-shaye na wannan matakin yana zubewa, kuma iskar gas ɗin ta shiga cikin silinda na wannan matakin.2. Bawul ɗin shaye-shaye, mai sanyaya da bututun bututu suna da datti kuma sun lalace, suna toshe hanyar 1. Tsaftace bawul ɗin sha da shaye-shaye, duba fayafai da maɓuɓɓugan ruwa, da niƙa saman wurin zama na bawul.2. Tsaftace mai sanyaya da bututu

3. Bincika zoben piston, karkatar da matsayi na makullin kuma shigar da su

2

Wani matakin raguwar matsin lamba

1. Leakage na shan bawul na wannan mataki2. Fitar zobe na piston da lalacewa na zoben piston da gazawar wannan matakin

3. Ba a rufe haɗin bututun mai, yana haifar da zubar da iska

1. Tsaftace bawul ɗin shayewa, duba maɓuɓɓugar ruwa da diski bawul, da niƙa saman wurin zama na bawul2. An shirya tashoshin kulle na zoben piston a cikin ɓarna, kuma an maye gurbin zoben piston.

3. Ƙara haɗin gwiwa ko maye gurbin gasket

3

An rage matsugunin kwampreso sosai

1. Bawul ɗin iska da ƙurar zobe na piston2. The gasket na bututu tsarin ba tam matsa

3. Yawan karfin mace ko rashin isashshen iskar da ake sha a bututun sha

1. Duba bawul da zoben piston, amma ya kamata ku kula da hukunci bisa ga matsa lamba a duk matakan gaba.2. Sauya gaskat ɗin da aka lalace kuma ƙara haɗin haɗin

3. Duba bututun samar da iskar gas da iskar gas

4

Sautin bugawa a cikin silinda

1. Amincewa tsakanin fistan da silinda ya yi ƙanƙanta sosai2. Ƙarfe (kamar maɓuɓɓugan ruwa, da sauransu) sun faɗi cikin wani matakin silinda.

3. Ruwa yana shiga cikin silinda

1. Daidaita rata tsakanin silinda da fistan tare da shim daidaitacce2. Fitar da abubuwan da suka faɗo, kamar "buga" na silinda da piston, waɗanda yakamata a gyara su.

3. Cire mai da ruwa cikin lokaci

5

Sautin ƙwanƙwasawa na tsotsa da bawul ɗin shayewa

1. Abun tsotsa da shaye-shaye ya karye2. Ruwan bawul yana kwance ko lalacewa

3. Lokacin da aka shigar da wurin zama na bawul a cikin ɗakin bawul, ba a saita shi ba ko ƙuƙwalwar matsawa akan ɗakin bawul ɗin ba ta da ƙarfi.

1. Bincika bawul ɗin iska akan silinda, kuma maye gurbin iskar bawul ɗin da ta lalace sosai da sabo2. Sauya ruwan bazara wanda ya dace da buƙatun

3. Bincika ko an shigar da bawul ɗin daidai kuma ƙara ƙararrawa

6

Hayaniyar sassa masu juyawa

1. Ana sawa ko ƙone daji mai ɗaure mai girma da ƙaramin ƙarshen sandar haɗi.2. Ƙaƙwalwar sanda mai haɗawa ta kasance sako-sako, raguwa, da dai sauransu.

3. Girgiza kai fil lalacewa

4. Ƙimar da ke gefen biyu na crankshaft yana da girma sosai

5. Belt dabaran lalacewa ko motsi axial

1. Sauya babban daji mai ɗauke da ƙarewa da ƙaramin ƙarshen daji2. Bincika ko tsagawar fil ɗin ya lalace.Idan dunƙule an sami tsawo ko lalacewa, maye gurbin shi

3. Sauya fil ɗin kan giciye

4. Sauya da sabon bearings

5. Sauya maɓalli kuma ƙara goro don hana ƙaura

7

Ma'aunin ma'aunin ma'aunin yana raguwa sosai ko ya faɗi zuwa sifili

1. Ba a ƙarfafa haɗin bututun ma'auni ba2. Ma'aunin matsa lamba yana da kuskure

3. Akwai mai da ruwa a cikin ma'aunin matsa lamba

1. Duba haɗin bututu na mita kuma ƙara shi2. Sauya ma'aunin matsa lamba

3. Kashe mai da ruwa cikin lokaci

8

Ruwan mai ya ragu

1. Yi la'akari da ƙazantaccen gidan mai ko rashin mai a cikin tafkin mai2. Man da ke fitowa a hatimin tsarin lubrication yana tsotse iska a cikin bututun shigar mai

3. Motar tana jujjuyawa ko saurin ya yi ƙasa da saurin da aka ƙididdige shi

4. Man mai yana da kauri sosai kuma ba a iya tsotse mai

1. A hankali tsaftace tacewar, a busa shi da tsaftataccen iska, sannan a zuba mai a tafkin mai daidai da lokacin.2. Tsayar da sukurori kuma maye gurbin gasket da aka lalace

3. Juya wayoyi na motar kuma ƙara saurin gudu

4. Ana dumama man mai don rage yawan kuzarinsa

9

Ruwan mai yana ƙaruwa

An toshe ramin mai a cikin crankshaft ko sandar haɗi Tsaftace ramukan mai kuma busa su da iska mai matsewa

10

Girman mai na allurar mai ba shi da kyau

1. An toshe ragamar jakin mai ko kuma an toshe bututun mai ko kuma an samu tsagewar bututun mai da zubewar mai.2. Rashin lalacewa na ginshiƙi na famfo mai da kuma jikin famfo na mai mai ba zai iya cika bukatun

3. Rashin daidaita allurar mai, yana haifar da mai yawa ko kaɗan

1. Tsaftace allon tacewa, bututun mai, sannan a duba bututun mai don maye gurbin da gyara mai da ya karye.2. Gyara ko musanya da sababbin na'urorin haɗi

3. Sake daidaita tsarin famfo allurar mai

11

Motar ta yi hayaniya kuma saurin ya ragu

1. An busa fis ɗin wani lokaci, yana haifar da aiki na kashi biyu2. Gogayya tsakanin injin rotor da stator 1. Tsaya nan da nan2. Duba motar

12

Ammeter yana nuna matsanancin zafi na mota

1. An kone babban abin da ke ciki2. Gicciyen giciye bushing ya ƙone

3. Babban daji mai ɗaukar ƙarewa na sandar haɗi ya karye

1. Sauya da sabo2. Sauya da sababbin na'urorin haɗi

3. Sauya da sababbin na'urorin haɗi

13

Ƙunƙarar zafi

1. Ragewar radial tsakanin ɗaukar hoto da jarida ya yi ƙanƙanta sosai2. Yawan mai bai isa ba ko kuma yawan man ya yi yawa 1. Daidaita ga gibin al'ada2. Duba kayan mai

14

Jijjiga ko surutu

1. Babban tushe na jiki ba shi da ƙarfi2. Kullun anga suna kwance

3. Mai ɗaukar nauyi ba daidai ba ne

1. Bincika dalilin girgiza, ƙarfafa tushe kuma shigar2. Tsare goro

3. Daidaita rata ko maye gurbin

Idan kuna da wasu tambayoyi game daHydrogen Compressor, don Allah a ba mu kira a+ 86 1570 5220 917 


Lokacin aikawa: Dec-17-2021